Sichuan Rafmagnstakmörkun og ChengduHTLL, aðaldótturfyrirtækið, stöðvar framleiðslu tímabundið

6 daga tímabundin lokun mun hafa ákveðin áhrif á vöruframleiðslu fyrirtækisins.Fyrirtækið lýsti því yfir að það muni halda uppi góðum samskiptum við rafveitur og viðskiptavini til að lágmarka áhrif þessa tímabundna rafmagnsleysis.Árið 2021, félagsinssjónsamskiptagrindog tengdar vörur viðskiptatekjur verða 20 milljónir júana, sem nemur 75,68% af heildartekjum.

Samkvæmt ársskýrslunni eru þau eignarhaldsfélög sem hafa áhrif á 10% af hreinum hagnaði félagsinsChengdu HTLL Electronic Equipment Co., Ltd., Chengdu HTLL Laser Cutting Co., Ltd., Chengdu HTLL Precision Hardware Co., Ltd., o.fl.

Samkvæmt Tianyancha eru ofangreind tvö dótturfyrirtæki staðsett í Chengdu Xinjin, Chengdu Chongzhou efnahagsþróunarsvæðinu og öðrum stöðum, sem bæði eru tímabundin rafmagnsleysissvæði.
Nýlega, vegna aukinnar eftirspurnar eftir loftkælingu vegna mikillar hás hita, seldi State Grid Sichuan Electric Power 29,087 milljarða kWst af rafmagni í júlí, sem er 19,79% aukning milli ára og setti nýtt met í mesta raforkusala á einum mánuði.Með aukningu á raforkuálagi byrjaði Sichuan héraði að innleiða stöðvunaraðgerðir fyrir iðnaðar stórnotendur.

Hinn 14. ágúst gáfu hagfræði- og upplýsingatæknideild Sichuan-héraðs og Sichuan-rafmagnsfyrirtækið ríkisins sameiginlega út skjalið „Neyðartilkynning um að stækka umfang iðnaðarfyrirtækja til að veita fólkinu rafmagn“.

HTLL verksmiðju

Í skjalinu kom fram að vegna núverandi ástands þröngrar aflgjafar og eftirspurnar, til að tryggja öryggi Sichuan raforkukerfisins, tryggja að lífsviðurværi fólks noti rafmagn og forðast rafmagnstruflanir, verður hætt við virka þrepaða hámarks-forðast eftirspurn. frá 15. ágúst. 19 borgir (héruð) í Liangshan stækkuðu umfang iðnaðarfyrirtækja til að hleypa rafmagni til almennings og innleiddu algjöra framleiðslustöðvun (að undanskildum öryggisálagi) fyrir alla stórnotendur iðnaðar (þar á meðal lykilábyrgðarfyrirtæki á hvítlista) í skipulega raforkunotkunaráætlun Sichuan Power Grid.Í háhitafríinu, látið fólk nota rafmagn, frá 00:00 15. ágúst til 24:00 20. ágúst 2022.


Pósttími: 17. ágúst 2022